Chào mừng bạn đến với đến với diễn đàn Độc Thân Hội.
Đăng ký để là thành viên thân thiện của diễn đàn.
Chúc bạn có những giấ phúc vui tươi.
Chào mừng bạn đến với đến với diễn đàn Độc Thân Hội.
Đăng ký để là thành viên thân thiện của diễn đàn.
Chúc bạn có những giấ phúc vui tươi.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Mỗi thành viên là một sản phẩm..cùng nhau phát triển diễn đàn

Trang ChínhPortalLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Latest topics
» Xin Chào anh chị. em là mem mới ak
Yêu đơn phương hay chỉ là..? News10by zintho_nhungoc Sun Jan 01, 2012 9:46 pm

» hội đồng hương quảng ngãi đâu??
Yêu đơn phương hay chỉ là..? News10by tamcleverley Mon Dec 26, 2011 8:09 am

» DANH SÁCH HỘI ĐỘC THÂN
Yêu đơn phương hay chỉ là..? News10by minhtuantuan6789 Wed Dec 07, 2011 7:34 pm

» Nhìn lại, suy ngẫm, bước tiếp
Yêu đơn phương hay chỉ là..? News10by springlee Mon Nov 07, 2011 4:14 pm

» Gửi đến các Thành viên
Yêu đơn phương hay chỉ là..? News10by hienvinh Thu Oct 27, 2011 3:38 pm

» "Hội độc thân" - ct "Xuân ấm áp"
Yêu đơn phương hay chỉ là..? News10by hienvinh Thu Oct 27, 2011 2:20 pm

» Tại sao con gái thích con trai lạnh lùng?
Yêu đơn phương hay chỉ là..? News10by monkey_ugly Wed Oct 19, 2011 3:16 pm

» off..?????
Yêu đơn phương hay chỉ là..? News10by springlee Mon Oct 17, 2011 8:11 pm

» 24 điều nên nhớ ...
Yêu đơn phương hay chỉ là..? News10by doremon Sat Oct 01, 2011 11:50 pm

» BÍ MẬT CỦA TÌNH YÊU
Yêu đơn phương hay chỉ là..? News10by doremon Sat Oct 01, 2011 11:41 pm

Top posters
tung1992 (34)
Yêu đơn phương hay chỉ là..? I_vote_lcapYêu đơn phương hay chỉ là..? I_voting_barYêu đơn phương hay chỉ là..? I_vote_rcap 
doremon (34)
Yêu đơn phương hay chỉ là..? I_vote_lcapYêu đơn phương hay chỉ là..? I_voting_barYêu đơn phương hay chỉ là..? I_vote_rcap 
hạ vy (31)
loveparadise (26)
nguoinhaque (22)
*-monkey-* (20)
bachduong_nguyen (15)
monkey_ugly (14)
luuluyen92 (14)
kenny (13)
Hỗ trợ online

Admin - 01667578455

MOD - 01215699633

MOD - 0984956821
1 năm thành lập Hội

Lượt truy cập
Bộ đếm và thống kê Web chuyên nghiệp

Yêu đơn phương hay chỉ là..?

Go down 
Tác giảThông điệp
nguoinhaque
Thành viên cấp 1
Thành viên cấp 1

Họ tên Họ tên : Nguyễn Thanh Bình

Yêu đơn phương hay chỉ là..? Empty
Bài gửiTiêu đề: Yêu đơn phương hay chỉ là..?   Yêu đơn phương hay chỉ là..? News10Thu Mar 10, 2011 11:39 am

Có một điều rất khó hiểu tôi đã biết em và yêu em từ cái nhìn đầu tiên, khi ấy em chỉ là cô bé tuổi 20. Anh gặp em vào một buổi chiều nắng gắt..
Em cùng với mấy người bạn đang đùa với mấy đưa bạn, ánh nắng chiều chiếu thằng vào mái tóc xoả ngang vay làm cho máy tóc em tót lên vẻ diệu mềm, thỉnh thoảng có cơn gió nhẹ làm tóc em bay bay thật nhẹ nhàn và thức tha.
Và rồi những hành động những của chỉ đã khiến anh không thể nào quên "ANH ĐÃ YÊU" nhưng trong lúc này đây a chỉ là một kẻ ngốc một người khờ khạo, nhúc nhát. Mỗi lần đối mặt với em anh chỉ có biết nhìn lắng nghe và cười mà không nói lời nào. Đã có nhiều lần em hỏi " Sao anh không nói" anh cũng chỉ lặng im.
Nhưng để rồi tối đến đêm về anh cứ thao thức giấc ngủ chẳng được thẳng giấc.
Hai năm 3 tháng không phải là dài nhưng củng đủ để chứng minh cho tình yêu của anh, trong khoảng thời gian này anh đã đi và đến nhiều nơi, gặp cũng không ít cô gái. Nhưng không sao hiểu có phải a không thích con gái nữa hai tại cái gì khác, anh suy nghĩ suy nghĩ mãi và cuối cùng anh đã nhận ra, chính tình yêu anh dành cho em đã tạo thanh rào cản lớn làm cho mọi thứ tình cảm trên đời này điều phải vụt qua.
Có lúc a không nhớ chúc gì về em, nhưng có lúc anh lại lo sợ và có lúc a muốn được ở gần em, và rồi giờ này anh ao ước em được hạnh phúc,tình yêu cho ta hạnh phúc ít kỷ sẽ mang hạnh phúc ra đi và có lần anh sắp mất em cũng gì ít kỷ của bản thân anh.
Anh đã cố muốn có được lời nói "yêu" của em anh đã cố tạo sức em đến cho em, và rôi a đã thất bại..
Và đến hôm nay anh nhận ra rằng hạnh phúc trong tình yêu, ta không nên vội vàng lấy nói nếu vội lấy nói thì nó sẽ ra đi và cái gì dễ dàng có đươc thì cũng nhanh chóng mất đi.
Anh không nói nhiều nữa, a không lúc nào cũng hỏi em có yêu anh không, a không hỏi em có đi chơi không đi với ai...
Mà anh sẽ hỏi em...
Hôm nay em có vui không..
Em có bạn trai chưa..
Em có thấy hạnh phúc không..
Em có thấy mệt không...
Anh hy mỗi ngày em điều hạnh phúc..
Nếu có chuyện đó không vui anh có thể là người bạn vô hình đến bên em lắng nghe em nói, ngồi cạnh em khi em không muốn nói, đi cùng em khi em muốn ra đi...khóc cùng em khi em khóc.
Anh sẽ làm tất cả gì em khi anh có thể.
Anh không ngốc nhưng cũng không dại dột để em ra đi trong ngậm ngùi cay đắng.
Anh luôn chúc em hạnh phúc trên con đường mà em đã lựa chọn.

Yêu đơn phương hay chỉ là..?
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Nơi phương xa...cõi..
» Tình em đơn phương....